ราคา 3650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60833.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดไอวี่ริเวอร์ (Ivy River Chaophraya Villas) ราษฏร์บูรณะ

Nutcha Unsuwan
0614101441
2019-09-05 18:53:30.0
เลขที่ประกาศ: 285652
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไอวี่ 1นอน ราษฎร์บูรณะ 60 ตรม ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ โครงการ ไอวี่ ริเวอร์ราษฎร์บูรณะขนาด 60 ตรม. 1 ห้องนอน /ห้องครัว/ห้องพักผ่อน/มุมทานข้าว/มุมห้องทำงาน/walking closet/ 2ระเบียง /2ห้องน้ำ/แอร์ 2ตัว เฟอร์ บิ้ว+ลอยตัว จอดรถ2คัน ค่าส่วนกลาง 30 บาท/ตรม/เดือน ราคาขาย 3,650,000 บาท ที่ตั้ง : ถนน ราษฎร์บูรณะ 33 แขวงราษฎร์บูรณะ เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร 10140 - ใกล้ BTS กรุงธนบุรี, เดินทางสะดวกจากถนนสุขสวัสดิ์เพียง 1.9 กิโลเมตร - สถานที่ใกล้เคียง : ธนาคารกสิกรไทย สำนักงานใหญ่, จุดขึ้นทางด่วนสุขสวัสดิ์, รพ.ราษฎร์บูรณะ, เทสโก้โลตัส บางประกอก - สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ (2 สระ), ฟิตเนส, Steam, สวนหย่อม, ท่าเรือข้ามฟาก รายละเอียดโครงการ • Club House ขนาดใหญ่กว่า 3 ไร่ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา • สระว่ายน้ำใหญ่ 2 สระ ประกอบด้วย สระเด็กและสระผู้ใหญ่ • Fitness และ Steam Room • Business Center • Library, Meeting Room, Muti-Purpose Room • Jogging Track ริมแม่น้ำยาวกว่า 100 m. • 24 Hours security Guards • CCTV, Contral Card Access • Shutter Bus, Shutter Boat • ร้านค้า (Mall) หลายร้านใต้ตึก อาทิ ร้านซักรีด, minimart, spa, ร้านอาหาร, ร้านหนังสือ เป็นต้น Condo For Sale Ivy River Ratburana (60 sq.m/7th floor) @BTS Talat Phlu, River View, Fully furnished, Ready to move in. Location - Near BTS Talat Phlu Station 4 km. - Near Big C Jumbo & Tesco Lotus Ratburana - Ratburana Rd., Bang Pakok, Rat Burana, Bangkok. Room Detail - Excellent Condition Room, Size 60 sq.m., 7th floor, River View - 1 Bedroom, 2 Bathroom, 1 living room, 1 Balcony, New Condition. - Offer privacy ; only a few rooms in this zone Electric Appliances & furniture - Built - Built-in workstation - Sofa with stool - 6 feet size mattress - Built in Wardrobe and dressing table Facility - High quality swimming pool and Gym. - High security with CCTVs, Key Card and 24 hours Security Guards. - Garden , Park , Sauna , Childen playground Sale price 3,650,000 Bht สนใจติดต่อ บริษัท แอทสยามพร็อพเพอร์ตี้จำกัด 19/130 ถนน สุขาภิบาล5 แขวงออเงิน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร 10220 Tel.061 410 1441, 089 500 4064,02 949 88 66 Line: koongiphone Email: atsiampropertycompany@gmail.com http://www.atsiamproperty.myweb.in.th/ https://m.facebook.com/Atsiamcompany/ #atsiamproperty #ตัวแทนขายอสังหาริมทรัพย์ #ที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์ #อสังหา #ขาย #ซื้อ #เช่า #จำนอง #ขายฝาก #RealEstate #Property #PropertyAgent #บ้าน #คอนโด #ทาวน์เฮ้าส์ #ที่ดิน #home #townhouse #condo #Land #buy #sell #rental