ราคา 75000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 403.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 186104.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39

Incube Realty
0983392461
2019-07-24 17:40:22.0
เลขที่ประกาศ: 285091

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 /Le Raffine Sukhumvit 39 Condo for Sales - คอนโด ขาย
Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

P10CR1907335 Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 Bed 3 Bath 240 Sqm

เลขที่: 285112
2019-07-24 19:43:07.0
Add to wishlist

Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39

ขนาดพื้นที่ 240.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

เช่า 130000.00 บาท

P10CA1907334 Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 2 Bed 3 Bath 245 Sqm

เลขที่: 285092
2019-07-24 17:45:51.0
Add to wishlist

Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39

ขนาดพื้นที่ 245.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

เช่า 130000.00 บาท

P10CA1907333 Le Raffine Jambu Dvipa Sukhumvit 39 3 Bed 4 Bath 403 Sqm

เลขที่: 285091
2019-07-24 17:40:22.0
Add to wishlist

Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39

ขนาดพื้นที่ 403.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 75000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39 - 35000000 บาท ติดต่อคุณ AstarAsset อสังหาริมทรัพย์

เลขที่: 178635
2016-02-09 16:34:34.0
Add to wishlist

Le Raffine Condominium, Sukhumvit 39