ราคา 2800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 8.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 350000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-07-02 22:24:02.0
เลขที่ประกาศ: 284497
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151316 ที่ดินแปลงสวย 8 ไร่ 2 งาน 58 ตร.ว. ต.ทุ่งสว่าง อ.ประทาย จ.นครราชสีมา พร้อมบ้านชั้นเดียว สวนไผ่หวาน และไผ่ชนิดอื่นๆ กว่า 10 สายพันธุ์ ห่างที่ว่าการอำเภอประทาย 1.5 กม. ราคายกแปลง 2.8 ล้านบาท ตกไร่นึงราคาไม่ถึง 3.24 แสนบาทค่ะ (ซึ่งถูกกว่าราคาตลาดมากที่เฉลี่ยราคาไร่ละ 5 แสนบาท) เจ้าของที่ออกค่าโอนและภาษีค่ะโทร 081-912-8883 GT-151316 Land for sale In Korat 8-2-58 Rais. Price 2.8 MB. Please call 081-912-8883 ID57074 รหัส: #01663 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 05/02/2015 13:02:23 ราคา: 2,800,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ต.ทุ่งสว่าง อ.ประทาย จ.นครราชสีมา อำเภอ/เขต: ประทาย จังหวัด: นครราชสีมา ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 8-2-58 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-02-05 13:06:05 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01663 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01663

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo Life@Phahol18 For sale/Rent - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 24 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 8000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland