ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 2.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6000000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-06-30 13:54:16.0
เลขที่ประกาศ: 284348
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151399 ขายที่ดินถมแล้ว ราคาถูกต่ำกว่าประเมิน ซ.ทรัพย์ทวี อ.สามโคก จ.ปทุมธานี เนื้อที่ 2 ไร่ 1 งาน 14 ตร.ว. รูป 4 เหลี่ยมสวยอยู่แปลงหัวมุม หน้ากว้างประมาณ 60 เมตร ติดถนนคอนกรีต 2 ด้าน ถนนกว้างประมาณ 10 เมตร ห่างจากถนนใหญ่ (เส้น 3111 ปทุมธานี-สามโคก-เสนา) ประมาณ 500 เมตร ราคาขาย 12 ล้านบาท (ราคาประเมิน 13 ล้านบาท) รวมค่าโอนและภาษี โทร 081-912-8883 GT-151399 Land for sale in Pratumthani 2-1-14 rais. width 60 metres. Price 12 MB. Please call 081-912-8883 id57074 รหัส: #01743 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 25/02/2015 12:48:19 ราคา: 12,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ซ.ทรัพย์ทวี อ.สามโคก จ.ปทุมธานี อำเภอ/เขต: สามโคก จังหวัด: ปทุมธานี ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 2-1-14 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-02-25 12:49:12 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01743 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01743

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดใกล้ BTS สะพานควาย - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร