ราคา 120000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
เลขที่ห้อง 01710
โครงการ แชปเตอร์วัน ชายน์ บางโพ

pop wong
0868025609
2019-06-19 16:46:16.0
เลขที่ประกาศ: 283623
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03171 ขายดาวน์ คอนโด แชปเตอร์วัน ชายน์ บางโพ Chapter One Shine Bangpo คอนโดมิเนียม ถนนประชาราษฎร์สาย 1 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม. เนื้อที่ 22.5 ตร.ม. ห้องสตูดิโอ ชั้น 1 พร้อมที่จอดรถภายในตกแต่งสวยงาม ชุดครัวตามแบบมาตราฐานโครงการ แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบชุด ตู้เสื้อผ้า ชั้นวางทีวี ชุดโซฟา โต๊ะอาหา+เก้าอี้ เตียงนอน 5 ฟุต+โต๊ะข้างเตียง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Infinity Edge Pool Sky Fitness Sunset Deck Sky Lounge Sky Garden Walking Track Zen Chamber Play Yard Private Court Yoga Yard Co-Working Space Meditation Area ระบบ CCTV Access Card ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางโพ ทางพิเศษศรีรัช เรือด่วนเจ้าพระยา ใกล้ตลาดสดศรีเขมา ตลาดเตาปูน เทสโก้ โลตัสประชาชื่น แม็คโครสามเสน สุพรีมคอมเพล็กซ์ บิ๊กซีวงศ์สว่าง เกตเวย์บางซื่อ รร.โยธินบูรณะ รร.กุลวรรณศึกษา ม.เทคโนโลยีพระนครเหนือ รร.ราชินีบน รร.สามเสนวิทยาลัย รพ.บางโพ รพ.ยันฮี รพ.วิชัยยุทธ สน.บางโพ รัฐสภาแห่งใหม่ สนง.เขตบางซื่อ วิวสวย วิวโค้งน้ำเจ้าพระยา โครงการใหม่ ขายดาวน์ 120,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,050,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2017-05-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แชปเตอร์วัน ชายน์ บางโพ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แชปเตอร์วัน ชายน์ บางโพ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขาย คอนโด แชปเตอร์วัน ชายน์ บางโพ 44.54 ตรม fully furnished ใกล้ MRT บางโพ