ราคา 24500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 139.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 176258.99 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ Siamese Exclusive

Incube Realty
0983392461
2019-05-03 13:24:17.0
เลขที่ประกาศ: 282526

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-02-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Siamese Exclusive

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Siamese Exclusive

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

P33CA2008001 Siamese Exclusive Sukhumvit 31 3 Bed 3 Bath 138 Sqm

เลขที่: 318010
2020-12-08 18:04:26.0
Add to wishlist

Siamese Exclusive

ขนาดพื้นที่ 138.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

เช่า 120000.00 บาท

คอนโดสวย ใหม่ ไซมิส เอ็กคลูซิฟ ควีนส์ 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

เลขที่: 288184
2020-04-29 14:52:16.0
Add to wishlist

Siamese Exclusive

ขนาดพื้นที่ 85.0 ตารางเมตร

Tracy Tracy

0832249945

เช่า 75000.00 บาท

คอนโดสวยหรู ห้องใหม่ 1 ห้องนอน ดูเพลกซ์ ใกล้บีทีเอส พร้อมพงศ์

เลขที่: 288014
2020-03-18 09:43:27.0
Add to wishlist

Siamese Exclusive

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร

Tracy Tracy

0832249945

เช่า 55000.00 บาท

P17CR1903040 Siamese Exclusive Sukhumvit 31 3 Bed 2 Bath 139 Sqm

เลขที่: 282526
2019-05-03 13:24:17.0
Add to wishlist

Siamese Exclusive

ขนาดพื้นที่ 139.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 24500000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Siamese Exclusive - 5200000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland