ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 21428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 5125
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-04-05 17:54:26.0
เลขที่ประกาศ: 281905
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03003 ขาย คอนโด ศรีสุนทร ระยอง คอนโดมิเนียม ถนนสุขุมวิท ตรงข้าม รร อัสสัมระยอง ตำบลเนินพระ อำเภอเมือง จังหวัดระยอง เนื้อที่ 35 ตร.ม.ห้องมุม ห้องสตูดิโอ ชั้น 5 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งเคาท์เตอร์ครัว พร้อมเฟอร์นิเจอร์สวยงาม ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน 5 บานพร้อมพื้นที่วางตู้เย็น โต๊ะทำงานเข้ามุม เตียง 6 ฟุต เค้าเตอร์วางทีวี และตู้โชว์ ห้องน้ำแยกส่วนเปียก-แห้ง แอร์ Mitsubishi ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ระบบคีย์การ์ด มีระบบรักษาความปลอดภัย ร้านซักรีด ร้านสะดวกซื้อ ทำเลดี เดินทางสะดวก ทำเล ฝั่งตรงข้าม รร อัสสัมระยอง ใกล้แยก P.M.Y ติดถนนสุขุมวิท เดินทางสะดวกทั้งรถบริษัทหรือรถส่วนตัว เหมาะสำหรับซื้อไว้พักอาศัย ปล่อยเช่า และลงทุนในอนาคต พร้อมอยู่ ราคา 750,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด LPN ใก้ล BTS สถานีลาซาล - แบริ่ง - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศรีสุนทร ระยอง - 750000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 281905
2019-04-05 17:54:26.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 750000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการเอ สเปซ เมกา - 121400 บาท ติดต่อคุณ pop wong