ราคา 7900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 150.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52666.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไลฟ์ แบงคอก บลูเลอวาร์ด/ LIFE BANGKOK BOULEVARD

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-03-25 20:53:19.0
เลขที่ประกาศ: 281545
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151554 ไลฟ์ บางกอกบลูเลอวาร์ด บ้านเดี่ยว 2 ชั้น รามอินทรา 23 เนื้อที่ 54 ตารางวา ห้องนอน 3 ห้อง 3ห้องน้ำ พร้อมบิวอิน ผ้าม่าน มีแอร์ 1 ตัว ทำหลังคาโรงรถ ราคา 7.9 ล้าน โทร 081-912-8883 GT-151554 Life Bangkok Boulevard in Ramintra 23 in area 54 Sq.w. 3 bedroom 3 bathroom , 1 air con,Built in .Price 7.9 MB. Please call 081-912-8883 ID56051 รหัส: #01906 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: บ้านเดี่ยว ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 04/02/2016 19:56:12 ราคา: 7,900,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต: เขตบางเขน จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 54 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 150 ตรม. ห้องนอน: 3 ห้อง ห้องน้ำ: 3 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2016-02-04 19:56:12 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01906 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01906

วันที่เริ่มโครงการ:
2017-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไลฟ์ แบงคอก บลูเลอวาร์ด/ LIFE BANGKOK BOULEVARD

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไลฟ์ แบงคอก บลูเลอวาร์ด/ LIFE BANGKOK BOULEVARD

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ