ราคา 300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12244.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 516
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-03-20 16:05:42.0
เลขที่ประกาศ: 281406
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03086 ขายดาวน์ ไอ คอนโด กรีนสเปซ สุขุมวิท 77 เฟส 2 I Condo Green Space Sukhumvit 77 Phase 2 คอนโดมิเนียม ถนนลาดกระบัง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม.เนื้อที่ 24.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางของ ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Green Lobby Green Working Space สระว่ายน้ำ Emerald Lagoon สระว่ายน้ำเด็ก Green Fitness Tropical Green Garden Outdoor Green Space Play Ground Access Card Control CCTV รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า Airport Link ลาดกระบัง ถนนกาญจนาภิเษก วงแหวนรอบนอกฝั่งตะวันออก มอเตอร์เวย์ กรุงเทพ-ชลบุรี สายใหม่ ทางพิเศษบูรพาวิถี บางนา กม. 6 ใกล้ สน.ประเวศ สำนักงานเขตประเวศ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ สวนหลวง ร.9 The Paseo Mall ลาดกระบังติดโครงการ Market Land Tesco Lotus อ่อนนุช 80 รพ.สิรินธร : 2.5 กม.โครงการใหม่ มี 2 ห้องติดกันให้เลือก ขายดาวน์ 300,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,208,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด The Base สุขุมวิท 77 ตึก A ชั้น 20 ห้อง 4 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไอ คอนโด กรีนสเปซ สุขุมวิท 77 เฟส 2 - 300000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 281406
2019-03-20 16:05:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 300000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50 - 130000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ