ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 92.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18478.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
เลขที่ห้อง 1608-1609
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-11-12 13:16:14.0
เลขที่ประกาศ: 260742
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02972 ขาย สถิตย์ภิรมย์ คอนโดทาวน์ คอนโดมิเนียม ซอยประชาราษฎร์ 9 ถนนประชาราษฎร์ ตำบลสวนใหญ่ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 2 ห้องตีทะลุกัน เนื้อที่รวม 92 ตร.ม. 5 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 16 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 5 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น 2 ตัว ตู้เสื้อผ้า 2 เตียงนอน อ่างอาบน้ำ ประตูทางเข้าสามารถเข้าได้ 2 ด้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ถนนติวานนท์ สะพานพระราม 5 ห่างจากถนนใหญ่ 20 ม.ใกล้ท่าน้ำนนท์ ใกล้ห้างบิ๊กซี ติวานนท์ เมเจอร์ ปากเกร็ด โรงเรียน ธนาคาร ตลาดนนท์บุรี วัดทินกร วิวสวยงาม มองเห็นแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมอยู่ ราคา 1,700,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดเตาปูนแมนชั่นตึก C ชั้น 5 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ อพาร์ตเมนต์ แถวท่าน้ำนนท์ - 9900000 บาท ติดต่อคุณอุ๊ 0625549146

เลขที่: 431192
2023-02-24 16:53:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

อุ๊

0625549146