ราคา 560000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16470.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 18/31
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2018-11-01 16:56:30.0
เลขที่ประกาศ: 258880
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02964 ขาย บ้านเอื้ออาทร มีนบุรี คอนโดมิเนียม ซอยรามอินทรา 127 ถนนรามอินทรา แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 33.65 ตร.ม.ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 4 ตึก 4 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ชุดครัวซิงค์ แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า ชั้นวางทีวี พัดลมเพดาน ต่อเติมมุ้งลวด เหล็กดัด ปูกระเบื้อตรงระเบียงสวยงาม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สวนหย่อม สนามเด็กเล่น สนามบาสเกตบอล ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้กหลายเส้นทาง ใกล้ ร้านค้า ร้านอาหาร ศูนย์การค้า ห้างสรรพสินค้าชั้นนำต่างๆ และแหล่งช้อปปิ้ง ไอทีมีนบุรี มีนบุรีสแควร์ช้อปปิ้งเซ็นเตอร์ ใกล้สถานศึกษา โรงเรียนคลองกุ่ม โรงเรียนนรังรองอนุบาล ใกล้ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ ห้องสวย พร้อมอยู่ ราคา 560,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-560- line 08680256909 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ด่วน! ขายวนาภิรมย์คอนโด พื้นที่ 94 ตรม. ลาดพร้าว 15 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา - 109000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 394170
2022-04-15 16:02:13.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ