ราคา 180000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5093.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 203
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2018-10-29 15:32:31.0
เลขที่ประกาศ: 258351
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02962 ขายดาวน์ คอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 Modiz Sukhumvit 50 คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 35.34 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 bedroom Plus ชั้น 2 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน ชั้นวางทีวี โซฟา ตู้รองเท้า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนลอยฟ้าขนาดใหญ่ ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ถนนสุขุมวิท ถนนทางรถไฟสายเก่า ทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ ทางด่วนเฉลิมมหานคร ใกล้เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช Century The Movie Plaza The Phyll Habito Mall People Park ตลาดอ่อนนุช Wells International School Bangkok Prep Anglo Singapore International School ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท รพ.กล้วยน้ำไท รพ.สุขุมวิท วิวสวยงาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 180,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,160,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-560- line 08680256909 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77 (1) 35 ตารางเมตร ตึก 1 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50 - 180000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 258351
2018-10-29 15:32:31.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

0868025609

ขาย 180000.00 บาท

บ้านเดี่ยว- 13000000 บาท ติดต่อคุณ นัฐ นัฐ

เลขที่: 174541
2015-09-19 23:28:55.0
Add to wishlist