ราคา 174000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7565.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด ลุมพินี สุขุมวิท109-แบริ่ง

วันชัย เจริญกุล
0890251590
2013-05-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 2552
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด ลุมพินี สุขุมวิท109-แบริ่ง ห้องสวย หัวมุม
ห้องขนาด 23 ตรม. 1 ห้องนอน ห้องมุม อาคาร A2 เลขที่ 27/75 ชั้น4 เลขห้อง 19 ห่างรถไฟฟ้า 800 เมตร
ห้องหัวมุม วิวสวย ทิศเหนือ แสงแดดเช้า ไม่โดนฝน ห้องนอนไม่ติดผนังเพื่อนบ้าน พร้อมอยู่

ขายดาวน์ 174,000 บาท รวมค่าเปลี่ยนสัญญาแล้ว
ณ วันโอนชำระ 916,000 บาท รวมราคาห้องเท่ากับ 1,090,000 เท่านั้น (916,000+174,000) (โครงการไม่มีห้องหัวมุมแล้ว)

ข้อดีของห้องนี้
1.เป็นห้องมุม ผนังกำแพงเรียบไม่มีเสาปูนยื่นออกมา ตำแหน่งนี้ทั้งโครงการมีเพียง 14 ห้อง
2.หน้าห้องนอนหันไปทางทิศเหนือ แดดบ่ายไม่ส่อง ห้องไม่ร้อน และฝนไม่สาดเข้าตัวห้อง (ไม่มีปัญหาเรื่องน้ำฝน)
3.ห้องนอนไม่ติดเพื่อนบ้าน จึงไม่มีเสียงรบกวนเวลานอน ตำแหน่งนี้ทั้งโครงการมีเพียง 14 ห้อง
4.หัวเตียงนอนหันไปทิศตะวันออก
5.อยู่ชั้น 4 กลางตึก วิวสวย ไม่มีตึกบัง

รายละเอียดห้องตัวอย่างและเว็บไซต์ของโครงการ
http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK109/exroom.php

ห้องพึงสร้างเสร็จ พร้อมอยู่ ยินดีให้คำปรึกษากู้บ้านครับ
สนใจติดต่อคุณบอย 089-025-1590, 086-902-9292 หรือ biggiwa@hotmail.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ถูก คอนโด ลุมพินี สุขุมวิท109-แบริ่ง ห้องสวย หัวมุม - คอนโด ขายดาวน์
คอนโด ลุมพินี สุขุมวิท109-แบริ่ง

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร