ราคา 1680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 37880.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 145/5
โครงการ พระยาภิรมย์รีเจ้นท์ ตากสิน-สาทร

Chayada Tanadetbenjapon
0950599224
2018-09-17 19:02:05.0
เลขที่ประกาศ: 250686
รายละเอียดเพิ่มเติม
#ขายคอนโดพระยาภิรมย์รีเจ้นท์ #ตากสิน-สาทร ● ใกล้ BTS โพธิ์นิมิต ● ขนาด 44.35 ตร.ม. ชั้น 2 ●ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีโพธิ์นิมิตร เพียง 400 เมตร ●โปร่ง โล่ง กว้าง ใหม่ ลมพัดเย็นสบาย ●เดินทางสะดวก หาของกินได้ง่าย ●ใกล้ห้าง The Mall ท่าพระมาก ๆ - ตู้เสื้อผ้าขนาดใหญ่ - แอร์ 1 เครื่อง ●●● สถานที่ใกล้เคียง●●● - สถานพยาบาล เช่นโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า (กรมแพทย์ทหารเรือ), โรงพยาบาลสมิติเวช - ห้างสรรพสินค้า เช่น The Mall ท่าพระ, Big C ดาวคะนอง - รถไฟฟ้า BTS สถานีโพธิ์นิมิตร - ตลาดสด ตลาดนัด ●●● สิ่งอำนวยความสะดวกภายในและใกล้เคียงโครงการ●●● - ระบบรักษาความปลอดภัยและรปภ. 24 ชม. - มีกล้องวงจรปิดดูคนเข้า-ออกคอนโด 24 ชม. - ระบบ Key Card ใช้เข้าอาคาร - บริการตู้น้ำและเครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ - ที่จอดรถใต้อาคาร (มีค่าใช้จ่าย) - 7-Eleven หน้าโครงการ - ร้านซักรีด การเดินทางเข้า-ออกได้หลายเส้นทาง - ซอยตากสิน 22 (ติดกับโรงพยาบาลทหารเรือ) มีรถโดยสารสาธารณะมากมาย ●● สะดวกมากๆอยู่สบายกายสบายใจ●●● ขาย 1830000 พิเศษ!!!!!!!!!!!!!! เหลือ 1680000 จร้าา●● สนใจติดต่อ คุณmilk 0950595639 0950599224 Line ID : powerbow24 Line ID : Merry.milk (เจ้าของขายเอง) สนใจขอดูห้องได้ค่ะ ................................... Sale !!!!!!!!!!!!! Condo for sale Phraya Pirom Regent # Taksin - Sathorn Bangkok ● Near BTS skytrain Phoothimit station around 400 meters. ● 44.35 sq.m. ● Spacious, airy room ● Convenient Easy to find ● Near The Mall Thapra - large wardrobe   - 1 air conditioner ●●● nearby places ●●● - Somdejprapinklao Hospital, SamitivejHospital  - Department stores such as The Mall Tha Phra, Big C   - BTS Skytrain Station   - The Market Place ●●● Facilities within and near the place●●● - Security 24 hrs - CCTV, people watching - out 24 hours. - Key Card Access - Water dispenser and coin-operated washing machine - car parking - near 7-Eleven around 15 meters. Getting to and from many routes. - Soi Taksin 22 . There are many public buses. ●● Very comfortable and convenient●●● Sell price 1,830,000 baht Special!!!!!!!!!!!!!!1,680,000 baht Contact milk 0950595639 0950599224 Line ID: powerbow24 Line ID: merry.milk