ราคา 2490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85862.07 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

ERA Thailand
0834993410
2018-08-11 11:42:31.0
เลขที่ประกาศ: 245849
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดทรัพย์

รหัสทรัพย์ 572474

คอนโดมิเนียม โครงการอิซซี่-สุขสวัสดิ์ เนื้อที่ 29.77 ตร.ม.
24 ชั้น 1 ห้องนอน 1 น้ำ ถนนสขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก
เขตราษฎร์บูรณะ กทม.

สถานที่ใกล้เคียง
1.ใกล้บิ๊กซี บางปะกอก
2. ใกล้โรงพยาบาล บางปะกอก
3. ใกล้ทางด่วนดาวคะนอง และด่านสุขสวัสดิ์

ราคา 2.49 ล้าน

สนใจสอบถามข้อมูล
ERA THAILAND
LINE ID: @erathail
02-514-4455/083-499-3410

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-08-22 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ISSI Condo Suksawat (อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์) ห้องมุม

เลขที่: 268169
2018-12-25 20:55:23.0
Add to wishlist

ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

Century21 Century21

0941917995

เช่า 18000.00 บาท

ISSI Condo Suksawat (อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์) ห้องมุม

เลขที่: 265163
2018-12-06 19:47:10.0
Add to wishlist

ISSI CONDO สุขสวัสดิ์ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา (River view)