ราคา 11990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 149.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80740.74 บาท/ตารางเมตร
โครงการ สุพรีม อิลิแกนซ์

nongmink best
0956985426
2018-07-26 15:45:32.0
เลขที่ประกาศ: 243525
รายละเอียดเพิ่มเติม
for sale Supreme Elegance 148.5 sq.m 2 bed (สุพรีม อิลิแกนซ์) area 148.5 sq.m 2bedroom 2 bathroom on 4 floor price 11.99 mb Supreme Elegance (สุพรีม อิลิแกนซ์) เนื้อที่ 148 ตร.ม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 4 ที่ตั้ง ถนน จันทน์เก่า แขวง ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพมหานคร 10120 Supreme Elegance (สุพรีม อิลิแกนซ์) อยู่บนเส้นทาง ถนน จันทร์เก่า เข้า-ออกสู่ถนน นางลิ้นจี่และถนน นราธิวาสเพื่อขึ้นรถไฟฟ้า และทางด่วน ....สุพรีม คอนโด ห้องชุดหรู เงียบสงบ สิ่งอำนวยความสะดวก ครบครัน พร้อมระบบความปลอดภัย พร้อมเข้าอยู่ เดินทางเข้า-ออก ไป-มา เชื่อมต่อทุกการเดินทางใกล้ด่วน ใกล้ รถไฟฟ้า กลางใจเมือง ราคา 11.99 ลบ contact us Call : 0956985426 ID LINE: konkmink more pic:http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/supreme-elegance/

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
สุพรีม อิลิแกนซ์ ถ.จันทร์เก่า สาทร – นราธิวาส (ด่วน) - คอนโด ขาย
สุพรีม อิลิแกนซ์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ สุพรีม อิลิแกนซ์ - 11990000 บาท ติดต่อคุณ nongmink best

เลขที่: 243525
2018-07-26 15:45:32.0
Add to wishlist

สุพรีม อิลิแกนซ์

ขนาดพื้นที่ 149.0 ตารางเมตร

nongmink best

0956985426

ขาย 11990000.00 บาท

เลขที่: 167420
2015-03-16 00:00:00.0
Add to wishlist

สุพรีม อิลิแกนซ์

ขนาดพื้นที่ 202.0 ตารางเมตร

BKK Realestate (Thailand) Co.,Ltd.