ราคา 590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23600.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Raksabaan บ้านมือสองราคาถูก
0845264263
2018-06-26 12:19:29.0
เลขที่ประกาศ: 239205
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด 25.5 ตรม studio ชั้น 2 สูง 5 ชั้น พื้นลามิเนต เฟอร์บิวท์อิน พร้อมแอร์ 1 เครื่อง เตียง ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน จอดรถ 1 คัน ใกล้ถนนใหญ่ 50 เมตร ใกล้ : ใกล้ BIG C ลาดพร้าว ศึกษาภัณฑ์ ไปรษณีย์ลาดพร้าว ตลาดโชคชัยสี่ Central East Ville CDC Crystal Park LOTUS HOMEPRO ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ สถานีลาดพร้าว71รถไฟฟ้าสายสีเหลืองอยู่ปากซอย(อนาคต) ติดต่อ ษา :084-526-4263 ,083-050-6190 email:pimjutha@gmail.com ดูรูปบ้านเพิ่มเติมได้ที่ http://www.plazathai.com/show-1002665.html

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดไอวี่ MRT สุทธิสาร 37ตรม 1นอน1น้ำ 2,600,000ห้อง&เฟอใหม่กิ๊ก สวยน่าอยู่ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

คอนโด 590000 บาทลาดพร้าว78ใกล้ถนนญ.50ม. 25.5ตรม Stu ชั้น2 ใกล้BIG Cลาดพร้าว

เลขที่: 239205
2018-06-26 12:19:29.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

Raksabaan บ้านมือสองราคาถูก

0845264263

ขาย 590000.00 บาท

เลขที่: 119203
2014-08-29 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Monnapa Phusai

0979422994

ขาย 2600000.00 บาท