ราคา 135000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 158.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 854430.38 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-06-01 00:26:06.0
เลขที่ประกาศ: 235996
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT- 141062 ขายบ้าน สุขุมวิทซอยกลางๆ เนื้อที่158 ตรว. มีสระว่ายน้ำ ราคา135 ล้านบาท สุขุมวิท วัฒนา กรุงเทพฯ สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 ID 56015 GT- 141062 Sale House Area 158 Sq. Has a swimming pool. Price of Baht 135 million ? Sukhumvit Wattana Bangkok Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 ID 56015 รหัส:#01414 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:บ้านเดี่ยว ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 10/10/2014 13:41:52 ราคา:135,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: สุขุมวิท วัฒนา กรุงเทพฯ อำเภอ/เขต:เขตวัฒนา จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:158 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-10-10 13:41:52 ประกาศโดย: รหัสประกาศ: 01414 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01414

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo for Sale or Rent/ขายหรือให้เช่า คอนโดมิเนี่ยม วิสต้าการ์เด้น สุขุมวิท 71 สุขุมวิท ใกล้ BTS-พระโขนง พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 135000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 235996