ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5555.56 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-05-29 23:50:11.0
เลขที่ประกาศ: 235725
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-141102 ที่ดินติดถนนศรีนครินทร์ 11-0-27 ไร่ ขาย ตร.วา ละ 150,000 บาท อยู่ใกล้แหล่งความเจริญ สะดวกสบาย และแหล่งสาธารณูปโภคมากมาย -ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้วัดศรีเอี่ยม -อยู่ตรงร้านอาหารเบิกไพร -ติดโครงการหมู่บ้านศุภาลัย ศรีนครินทร์ แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพ, สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 ID56038 GT-141102 Land Srinakarin Rd 11-0-27 acers 150,000 baht. per ??square two Meters The closest source of comfort and prosperity of many utilities. - Srinakarin Road Iam Temple - In the restaurant Boekphrai - The Village Condo. Srinakarin Road, Bangna, Bangkok. Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 ID56038 รหัส:#01453 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:ที่ดินเปล่า ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 29/10/2014 09:00:28 ราคา:150,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ศรีนครินทร์ แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพ, อำเภอ/เขต:เขตบางนา จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:27 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-10-29 09:00:28 ประกาศโดย: รหัสประกาศ: 01453 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01453

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ใกล้ทางด่วน รถไฟฟ้าบางนา มีทางลัดออกหลายทาง - คอนโด ขาย