ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59649.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-05-28 22:17:37.0
เลขที่ประกาศ: 235503
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-141241 ขายคอนโดลุมพินีโชคชัย 4 ติดถนนลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว ใก้ลห้างบิ๊กซีลาดพร้าว สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ รปภ. 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด คีย์การ์ด ร้านมินิมาร์ท ห้องขนาด 57 ตรม. ตึกบี ชั้น 5 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ระเบียง 2 ด้าน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน และ เครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 3.4 ล้านบาท โทร 081-912-8883/085-900-6197 GT-141241 Condo for sale - Lumpini Chokchai 4 Size 57 Sq.m. 5th floor. 2 Bedroom 1 living room 1 kitchen. Fully furnished with appliances. Swimming Pool Fitness Parking Security 24 hrs.CCTV key card.Nearby Skytrain (MRT) Ladprao Shopping mall Expressway .Price 3.4 MB. Please call 081-912-8883/085-900-6197 ID56064 รหัส: #01591 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 29/12/2014 17:45:39 ราคา: 3,400,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ลาดพร้าว โชคชัย 4 กทม. อำเภอ/เขต: เขตลาดพร้าว จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 57 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 57 ตรม. ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม GT-141241 Sale Condo Lumpini Chokchai 4. sale Price 3.4 millionbaht. 57 Sq.m. 5th floor. 2 Bedroom 1 living room 1 kitchen. Fully furnished with appliances. Swimming Pool Fitness Parking Security 24 hrs.CCTV key card.Nearby Skytrain (MRT) Ladprao Shopping mall Expressway ขาย คอนโดลุมพินีโชคชัย 4 ติดถนนลาดพร้าว ใก้ลรถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว ใก้ลห้างบิ๊กซีลาดพร้าว สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ รปภ. 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด คีย์การ์ด ร้านมินิมาร์ท ห้องขนาด 57 ตรม. ตึกบี ชั้น 5. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ระเบียง 2 ด้าน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน เครื่องใช้ไฟฟ้า : เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง ตู้เย็น ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ ภายในห้อง เตียงนอน + ที่นอน ทั้ง 2 ห้อง โชฟาขนาดใหญ่ที่ห้องรับแขก พร้อมโต๊ะกลาง โต๊ะรับประทานอาหารขนาดใหญ่พร้อมเก้าอี้ 6 ที่นั่ง ตู้เสื้อผ้าบิ้วอินท์โครงการ ชิ้งล้างจานบิ้วอิท์โครงการ ผ้าม่านกันแสงทุกด้านค่ะ ราคาขาย 3.4 ล้านบาท รวมโอนค่ะ สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-12-29 17:47:05 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01591 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01591