ราคา 4090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88913.04 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Wire Ratchada 19

จิราพรรณ
0818380094
2018-04-18 13:19:18.0
เลขที่ประกาศ: 231789
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก คอนโด ไวร์ รัชดา19(Wire Ratchada) 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 46ตรม.ใกล้MRTรัชดาเพียงแค่300 เมตร. ขายขาดทุน 4.09 ล้านบาท Wire Condo รัชดา 19 คอนโด Low rise สไตล์Modern มีเพียง46ยูนิต มีความเป็นส่วนตัว ไม่พลุกพล่าน อุปกรณ์ที่ให้ภายในห้อง - เค้าท์เตอร์ครัว พร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดอากาศ - แอร์ 2ตัว - ตู้เย็น ตู้ใส่ของ - โซฟา - เตียงและที่นอน ตู้เสื้อผ้า - กลอนประตูห้องเป็นแบบ Digital Door Lock 2 ระบบ ทั้ง Key Card และ กดรหัส - ประตูห้องของห้องพักจะใช้เป็นแบบ UPVC ช่วยลดเสียงรบกวนได้ดี สิ่งอำนวยความสะดวก * สระว่ายน้ำ 1 สระ ระบบเกลือ ขนาด 3.2 x 6.2 เมตร มีจากุชชี่ * ห้องออกกำลังกาย 1 ห้องขนาด 13.5 ตร.ม. * สวนหย่อมบนชั้นดาดฟ้า * ลิฟท์โดยสาร 1 ตัวต่อ/อาคาร * ลิฟท์ล็อคชั้น * ที่จอดรถ 41% * ระบบ CCTV / Access Card (One Card Solution) โครงการ Wire รัชดา 19 อยู่ในซอยที่สามารถทะลุออกไปยังถนนหลักได้หลายสายตั้งแต่ ถนนวิภาวดีรังสิต, ถนนรัชดาภิเษก, ถนนลาดพร้าว การเดินทางด้วยรถยนต์ถือว่าสะดวกมาก อยู่ใกล้รถไฟฟ้า MRT รัชดาภิเษกโดยมีระยะเดินประมาณ 300เมตร สถานที่สำคัญใกล้เคียงต่างๆ เช่น * Esplanard – 4 กม. * Big C ลาดพร้าว – 2.3 กม. * Union Mall – 2.9 กม. * Central ลาดพร้าว – 3.8 กม. * Central พระราม 9 -6.1 กม. * MRT รัชดา – 300 เมตร ขาย4,090,000 บาทหรือ88,900บาท/ตรม.ขายถูกต่ำกว่าตลาด เมื่อเปรียบเทียบกับทำเลและโครงการอื่นในละแวกใกล้เคียง สนใจติดต่อ จิราพรรณ 081-8380094 Line ID:jiragump

วันที่เริ่มโครงการ:
2018-04-18 00:00:00.0