ราคา 1200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 19047.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 90/80
โครงการ ธนาเพลส

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2018-01-22 14:18:20.0
เลขที่ประกาศ: 223281
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02700 ขาย คอนโด ธนาเพลส กิ่งแก้ว คอนโดมิเนียม ซอยกิ่งแก้ว 14/1 ถนนกิ่งแก้ว ตำบลราชาเทวะ อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ เนื้อที่ 63 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 2 ตึก 4 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม เคาท์เตอร์ครัว แอร์ 1 เครื่อง พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ถ.บางนา-ตราด ถ.อ่อนนุช-ลาดกระบัง ถ.กิ่งแก้ว ใกล้ถนนมอเตอร์เวย์ และวงแหวนตะวันออก ใกล้สนามบินนานาชาติสุวรรณภูมิ ห้างบิ๊กซี โลตัส รพ.จุฬารัตน์9 ม.เทคโนโลยีเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ม.หัวเฉียว ใกล้ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ พร้อมอยู่ ราคา 1,200,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 086-302-7857 line: 0868025609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2011-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ธนาเพลส

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ธนาเพลส

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ธนาเพลส - 1200000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 223281
2018-01-22 14:18:20.0
Add to wishlist

ธนาเพลส

ขนาดพื้นที่ 63.0 ตารางเมตร

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ