ราคา 950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 38000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 443/179
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

แซม โชคดี
0816851152
2018-01-20 19:29:25.0
เลขที่ประกาศ: 223064
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ ตึก D2 ชั้น 7 ขนาด 25 ตารางเมตร วิวสระว่ายน้ำ ติดถนนรัตนาธิเบศร์ อยู่เยื้องห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ ตกแต่งพร้อมอยู่ มีแอร์ ทีวี ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ ตู้ เตียง โซฟา โต๊ะทำงาน วอลเปเปอร์ ผ้าม่านพร้อมระบบรักษาความปลอดภัย มีคีย์การ์ด ยาม และกล้องวงจรปิด พรั่งพร้อมไปด้วยสระว่ายน้ำ ห้องฟิตเนส มินิมาร์ท ร้านซักรีด ร้านอาหาร นอกจากนั้นยังมีรถตู้จากโครงการ-เดอะมอลล์งามวงศ์วาน ให้บริการทุกวัน ขายราคา 950,000.- บาท สนใจติดต่อ คุณแซม 081-6851152 อีเมลล์ sam19219@hotmail.com line:id 6851152

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-07-07 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ - 970000 บาท ติดต่อคุณ แซม โชคดี
ขาย 950000.00 บาท
ให้เช่า FUSE Chan-Sathorn คอนโดน่าอยู่ ราคาเช่าดี หาของกิน ของใช้ง่ายมากๆ
เช่า 13500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอสเตส รัตนาธิเบศน์ (ESTES Rattanathibet) - 2726204 บาท ติดต่อคุณ WWW.CONDOSAVEHERE.COM เจ้าของขายเองทุกห้อง ไม่มีค่าคอม