ราคา 6700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 131372.55 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
เลขที่ห้อง 226
โครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารถ คอนโดมิเนียม

ธัญญาภรณ์
0815599441
2017-10-24 16:25:09.0
เลขที่ประกาศ: 212839
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/ให้เช่า คอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ (Ideo Verve) ขนาด 50.99 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น 21 ใกล้แอร์พอร์ตลิ้งค์ ราชปรารภ ขนาด 50.99 ตรม. 2 ห้องนอนใหญ่ 1 ห้องน้ำ ชั้น 21 ขาย 6,700,000 บาท (รวมค่าโอนแล้ว) เช่า 25,000 บาท เฟอร์นิเจอร์ครบครันพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ ยามรักษาความปลอดภัย ร้านสะดวกซื้อ 24 ชั่วโมง Max Value Suppermaket สนใจติดต่อ 081-5599441, 085-9454567

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Ideo Verve ราชปรารภ เพียง 15 ม. จาก Airport link ราชปรารภ 1 ห้องนอน เริ่ม 4 ล้านต้นๆ - คอนโด ขาย
ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารถ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

คอนโดมือสอง ด่วนๆๆ

เลขที่: 111709
2014-06-06 20:46:00.0
Add to wishlist

ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารถ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

niya

0862652020, 0833075893

ขาย 5500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารถ คอนโดมิเนียม - 6700000 บาท ติดต่อคุณ ธัญญาภรณ์
ขาย 6700000.00 บาท
Baan Lux Sathon close to BTS Chong nonsi - คอนโด ขาย
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ธัญญ์นลิน