ราคา 40000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ รีเจนท์โฮมประชาชื่น

ole ole
0898137781
2017-06-06 18:58:16.0
เลขที่ประกาศ: 196229
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์โครงการรีเจนท์โฮมบางซ่อน ติดสถานี MRT บางซ่อน ตึก B ทิศเหนือ วิวโล่ง ราคาหน้าสัญญา 999,900 บาท จ่ายดาวน์แล้ว 200,000 บาท บวกเพิ่มเพียง 40,000 บาท สนใจ ติดต่อ 0898137781 , 0816334305 , 0897846931 หรือ ID Line: ladda_saeng ค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดประชาชื่น จตุจักร พร้อมเฟอร์ครบุด - คอนโด ขาย
รีเจนท์โฮมประชาชื่น

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดโครงการ รีเจนท์โฮมบางซ่อน - 40000 บาท ติดต่อคุณ ole ole

เลขที่: 196229
2017-06-06 18:58:16.0
Add to wishlist

รีเจนท์โฮมประชาชื่น

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ole ole

0898137781

ขาย 40000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ รีเจนท์โฮมประชาชื่น - 6500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ อัญชลี

เลขที่: 179626
2016-03-15 17:37:59.0
Add to wishlist

รีเจนท์โฮมประชาชื่น

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

อัญชลี

0817114038

เช่า 6500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ รีเจนท์โฮมประชาชื่น - 920000 บาท ติดต่อคุณ ตา

เลขที่: 177195
2015-12-23 14:34:30.0
Add to wishlist

รีเจนท์โฮมประชาชื่น

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ตา

0846556355

ขาย 920000.00 บาท

ขายคอนโดประชาชื่น จตุจักร พร้อมเฟอร์ครบุด - คอนโด ขาย

เลขที่: 162320
2015-02-02 00:00:00.0