ราคา 8800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 137.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64233.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ The Fourwings Residence Condo

ying jutamas
0851215878
2017-02-21 15:39:22.0
เลขที่ประกาศ: 189261
รายละเอียดเพิ่มเติม
เดอะโฟร์วิงส์ เรสซิเดนซ์ คอนโดมิเนียม 26 ชั้น ห้องใหม่มาก เพิ่งโอนจากโครงการ ชั้นที่ 9 (2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 3 ห้องน้ำ) ขนาดห้อง 137 ตรม. ตกแต่ง build in จากโครงการ ,เครื่องใช้ไฟฟ้า อาทิ ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า ที่ดูดควัน ตู้เย็น ทีวี Digital Door lock - คอนโดคุณภาพระดับหรู สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำ สนามแบดมินตัน สควอซ โยคะ ฯลฯ - ทำเลดีติดถนนใหญ่ศรีนครินทร์ ใกล้ Airport link และ สนามบินสุวรรณภูมิ โรงแรมแกรนด์โฟร์วิงส์อยู่ด้านหน้า - การเดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน สนามกอล์ฟกรุงเทพกรีฑา, ABAC, ม.รามคำแหง, รร.นานาชาติ RAIS และร่วมฤดี - สาธารณูปโภคครบครัน ใกล้ตลาด The Mall บางกะปิ, Max Value, Thanya Park, Seacon, Paradise Park -ระบบความปลอดภัยดีมาก แนะนำข้อมูล สำหรับการเดินทาง : - ติดถนนใหญ่ศรีนครินทร์ - ใกล้ Airport link และ สนามบินสุวรรณภูมิ - ใกล้ทางด่วน - ใกล้ สนามกอล์ฟกรุงเทพกรีฑา - ใกล้ ABAC - ใกล้ ม.รามคำแหง - ใกล้ รร.นานาชาติ RAIS และร่วมฤดี - ใกล้ The Mall บางกะปิ - ใกล้ Max Value - ใกล้ Thanya Park - ใกล้ Seacon - ใกล้ Paradise Park

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-07-14 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Fourwings Residence Condo

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Fourwings Residence Condo

จำนวนชั้น: