ราคา 23000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 144.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 159722.22 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Milennium Residence

Porntip Porntip
0922234988
2016-10-27 15:35:25.0
เลขที่ประกาศ: 186202

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดบีทีเอสอโศก สุขุมวิท 20 โครงการมิเลนเนียม - คอนโด ขาย
Milennium Residence

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Milennium Residence - 23000000 บาท ติดต่อคุณ Porntip Porntip

เลขที่: 186202
2016-10-27 15:35:25.0
Add to wishlist

Milennium Residence

ขนาดพื้นที่ 144.0 ตารางเมตร

Porntip Porntip

0922234988

ขาย 23000000.00 บาท

คอนโดบีทีเอสอโศก สุขุมวิท 20 โครงการมิเลนเนียม - คอนโด ขาย

เลขที่: 152731
2015-03-21 00:00:00.0
Add to wishlist

Milennium Residence

ขนาดพื้นที่ 130.0 ตารางเมตร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม

097-969-6229

ขาย 149000.00 บาท

คอนโดบีทีเอสอโศก สุขุมวิท 16,18,20 โครงการมิเลนเนียม - คอนโด ขาย

เลขที่: 158713
2015-03-21 00:00:00.0
Add to wishlist

Milennium Residence

ขนาดพื้นที่ 128.0 ตารางเมตร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม

097-969-6229

ขาย 17900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 23000000.00 บาท
ขายใบจองลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร ห้องสตูดิโอ ตำแหน่งห้อง D-0418 ขาย 60,000 บาท
ขาย 60000.00 บาท
40ตรม2นอน1ห้องโถงถนนกรุงเทพนนท์เดินมาขึ้นสถานีติวานนท์ได้เลยตกแต่งใหม่