ราคา 9600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 167685.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ สราญใจคอนโด ใกล้ รถไฟฟ้า พระโขนง

ปรีชา ปันทะนัน
0800999099
2016-08-24 20:42:53.0
เลขที่ประกาศ: 184184
รายละเอียดเพิ่มเติม
The line สุขุมวิท 71 ขายดาวน์เท่าทุน ราคาถูกมาก 2ห้องนอน หายาก ราคาห้อง 9,600,000 ขนาดห้อง 57.25 ตรม. แบบ 2 ห้องนอน อยู่ชั้น 17 ตกแต่งเสร็จ พร้อมอยู่ สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. W District 2. Max Value 3. เทสโก้ โลตัส พระราม 4 4. บิ๊กซี พระราม 4 5. Gate Way เอกมัย 6. โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท ****จุดเด่นของโครงการ**** -ห่างจาก BTS พระโขนง เพียง 400 เมตร (ห่างจากทองหล่อ เอกมัย แค่ 2 สถานี) สามารถเดินหรือนั่งวินมอไซค์ได้ -หน้าโครงการมี 7-11 และไปษณีร์ไทยให้บริการ -มีรถเมล์ แท็กซี่ ตู๊กๆ ผ่านหน้าโครงการตลอดเวลา -มีทางลัดหลากหลายช่องทางเมื่อเจอรถติด -ใกล้ทางขึ้น ลง ทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ ***โครงการกำหนดเสร็จปลายปี 59 *** สนใจข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ อภิรดี 089 616 8222 The Line Sukhumvit 71 for Sale 2BR 9.6 MB Hot unit !! 2 bedroom 2 bathroom Size 57.25 Sq.m. on 17th floor Fully Furnished This project was sold out since the first day pre-sale VERY HOT UNIT!!! Location and near by 1. 400 meters walk to BTS Prakanong 2. Only 2 statios to Ekkamai and Thonglor 3. There are Post office and 7-11 right in front of the Project 4. Close to high way so easy access to the city by car as well Project will be finished the end of year 2016 For more information about the unit please contact Aries 089 616 8222

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด สราญใจคอนโด สุขุมวิท ซอย 4 พระโขนง คลองเตย 61.87 ตรม. - คอนโด ขาย
สราญใจคอนโด ใกล้ รถไฟฟ้า พระโขนง

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ