ราคา 170000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5312.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง A328
โครงการ รีเจ้นท์ ออคิด ตลาดพลู

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-06-22 12:48:01.0
เลขที่ประกาศ: 182564
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด รีเจ้นท์ ออร์คิด ตลาดพลู Regent Orchid TaladPlu คอนโดมิเนียม ซอยเทอดไท 33 ถนนรัชดาภิเษก ซอย17 # CM02167 แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 32 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 3 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งเคาท์เตอร์ครัว ซิงค์ ห้องนอนเป็นกระจกบานสไลด์กั้นเป็นสัดส่วน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้า ฟิตเนส สวนหย่อม Access Card Control CCTV เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู 240 เมตร ใกล้ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ท่าพระ ตลาดพลู โรงพยาบาลสมิติเวชธนบุรี ใกล้โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 170,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ รีเจ้นท์โฮม ออคิด ใกล้รถไฟฟ้า ตลาดพลู 250 เมตร ห้องตำแหน่งสวย - คอนโด ขายดาวน์
รีเจ้นท์ ออคิด ตลาดพลู

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นท์ ออคิด ตลาดพลู - 150000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 182620
2016-06-24 14:28:53.0
Add to wishlist

รีเจ้นท์ ออคิด ตลาดพลู