ราคา 90000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 152.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 592105.26 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2016-03-25 23:33:16.0
เลขที่ประกาศ: 180040
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT- 141082 บ้านซอยทองหล่อ พื้น บันได เฟอร์นิเจอร์เป็นไม้สัก ที่ดิน 152 ตารางวา ขาย90ล้าน ภาษี+ค่าโอนคนละครึ่งแต่สนใจจริงต่อรองกันได้ แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 id56015 T- 141082 Soi Thonglor Wood stair furniture Land 152 square two meters Sale 90 Million Tax + transfer fee, but the real interest is negotiable. Khlong Toei, Bangkok Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 id56015 รหัส:#01431 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:บ้านเดี่ยว ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 16/10/2014 09:58:17 ราคา:90,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร อำเภอ/เขต:เขตคลองเตย จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:152 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01431

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
(BC3.9ล้าน)คอนโด21ตรว.ใจกลางเมืองสิ่งอำนวยความสะดวกครบ พระราม4 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

+++ ให้เช่าคอนโด Fuse Sense บางแค (( 2 ห้องนอน / 50 ตรม / 14500 ต่อเดือน )) ห้องมุม

เลขที่: 285944
2019-09-22 13:54:29.0