ราคา 330000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9850.75 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 35/291
โครงการ คอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-03-16 14:33:23.0
เลขที่ประกาศ: 179650
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ คอนโดมิเนียม ถนนกรุงเทพ-นนท์ # CM02094 ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี เนื้อที่ 33.5 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 19 พร้อมที่จอดรถ ตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะรับประทานอาหาร ตู้รองเท้า เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมระเบียงภายในห้องชุด สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สโมสร สระว่ายน้ำ ซาวน่า ฟิตเนส Sky Lounge Roof Garden บนชั้น 34 กล้องวงจรปิด CCTV ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.ทุกทางเข้า-ออกอาคาร และระบบป้องกันอัคคีภัย ทำเลดีมาก เดินทางสะดวกสบาย ติดถนนใหญ่ ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี ใกล้สี่แยกติวานนท์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง เพียง 200 เมตร สถานีแยกติวานนท์ ผ่อนคลายกับพื้นที่สีเขียว ที่เปิดโล่งกว่า 66% ภายใต้บรรยากาศสวนสวยแบบ Modern Tropicana Style ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ วิวสวยงาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 330,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

คอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 25 ประกาศ

Condo For Rent Supalai Vista @ Tiwanon Intersection size 48 sqm 12,000 Baht/month

เลขที่: 184796
2016-09-16 23:23:08.0
Add to wishlist

คอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

วรรณ๊ jindapunpaisal