ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
เลขที่ห้อง ตึก B
โครงการ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

นพรัตน์ สุขะวณิช
0891652505
2016-03-16 14:32:47.0
เลขที่ประกาศ: 179649
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องชุด 22.50 ตารางเมตร ชั้นที่ 27 ตึก B คอนโดลุมพินีรัตนาธิเบศร์ติดสถานีรถไฟฟ้า ใกล้เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ เข้าอยู่ได้เลยห้องใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ ราคา 1500000 บาท โอนได้ทันทีไม่ติดจำนองเจ้าของขายเอง สนใจโทร 0891652505 นพรัตน์

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2) ตึก B1 ชั้น2 - คอนโด ขายดาวน์
คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 - 2 1 นอน 31 ตรม.

เลขที่: 310559
2020-10-31 20:08:27.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ณัฐ

0983781371

เช่า 7500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2) - 6000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 234519
2018-05-20 09:37:02.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 6000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2) - 1500000 บาท ติดต่อคุณ นพรัตน์ สุขะวณิช

เลขที่: 179649
2016-03-16 14:32:47.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

นพรัตน์ สุขะวณิช

0891652505

ขาย 1500000.00 บาท

คอนโด ลุมพินีวิลล์ 77(2) ห้องใหม่ให้เช่า น่ารักหวานๆ

เลขที่: 83690
2014-02-17 10:44:00.0
Add to wishlist

คอนโดลุมพินีวิลล์ 77(2)

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

nay1977