ราคา 260000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 1C410
โครงการ Metro Luxe Rama 4 (เมโทร ลักซ์ พระราม 4)

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-03-09 15:16:52.0
เลขที่ประกาศ: 179406
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ เมโทรลักซ์ พระราม 4 Metro Luxe Rama 4 คอนโดมิเนียม ซอยมหาวิทยาลัยกรุงเทพ ถนนพระราม 4 # CM02091 แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 28 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 4 ตึก C พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ สวนหย่อม CCTV ประตู Key Card เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ทำเลดี เดินทางสะดวกใกล้มหาวิทยาลัยกรุงเทพ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท ใกล้โรงพยาบาลเทพธารินทร์ รถไฟฟ้า BTS เอกมัย เกตเวย์เอกมัย อาคารมาลีนนท์ โลตัส พระราม 4 บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4 K Village กรมศุลกากร ใกล้ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะผ่านหลายเส้นทาง วิวสวย โครงการใหม่ ขายดาวน์ 260,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Metro Luxe Rama 4 - คอนโด ขาย
Metro Luxe Rama 4 (เมโทร ลักซ์ พระราม 4)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

MN04436 - Metro Luxe Rama 4 - BTS Ekkamai - Theptarin Hospital - Sukumvit Hospital - Emporium

เลขที่: 497635