ราคา 9000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 230.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39130.43 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ken charee ken charee
0991250946
2016-03-06 17:23:59.0
เลขที่ประกาศ: 179316
รายละเอียดเพิ่มเติม
Living Condo Near Central Bangna เนื้อที่230 ตารางเมตรห้องนอน3ห้องน้ำ3 Fully Furnished and Facility, 3 Beds, 3 Baths, 230 sq.m. ,2 Parking spaces, in Central City Bangna Area. Great Location and located near Expressway few km. from Bangna BTS station and International School. คอนโดอยู่อาศัยห่างเซ็นทรัลบางนาประมาณ 80 ม. 3นอน 3 น้ำ ที่จอดรถ 2 คัน ระบุในโฉนด ติดต่อคุณเคน 0991250946 GRproperty บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้านฟรี บริการรับจำนอง ขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน คำมั่น GR Property ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ด่วนก่อนราคาจะปรับขึ้น ขายดาว์นคอนโด 2 ชั้น Metro Sky Sukhumvit 151,010 บาท - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น เพลส บางนา - 420000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 527460
2025-08-07 18:51:03.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 420000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เซเว่น ซี รีสอร์ท จอมเทียน - 1900000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285394
2019-08-13 14:21:57.0
Add to wishlist