ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 90.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61111.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

Surakit Tangwituwanich
0813728599
2016-01-21 18:46:09.0
เลขที่ประกาศ: 178091
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell & Rent : The Royal Navin Tower Selling price : 5,500,000.- THB Monthly rental : 28,000.- THB Room detail : 90 sq.m, on 10th floor, 1/Bedroom, 2/Bathroom, Living room, Balcony, Kithchen, Car park (fixed), Facing norht Fully furnished with Electric appliances Microwave, Refrigerator, Air-condition, Water heater, Cooking hood, Electronic stove, Washing machine etc., Facility : 1. High quality swimmimg pool and Gym. 2. High security with CCTVs, Key caed and 24 hours security gurads. For more info : 081 372 8599

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน คอนโดเดอะรอยัลนาวิน สาทร ถ.เชื้อเพลิง - คอนโด ขาย
คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโดเดอะรอยัลนาวิน - 5500000 บาท ติดต่อคุณ Surakit Tangwituwanich

เลขที่: 178091
2016-01-21 18:46:09.0
Add to wishlist

คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

ขนาดพื้นที่ 90.0 ตารางเมตร

Surakit Tangwituwanich

0813728599

ขาย 5500000.00 บาท

ขายด่วน คอนโดเดอะรอยัลนาวิน สาทร ถ.เชื้อเพลิง - คอนโด ขาย

เลขที่: 118892
2015-02-27 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

ขนาดพื้นที่ 141.0 ตารางเมตร

เอกพงษ์ อ่องแสงคุณ