ราคา 290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10740.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-01-21 15:18:26.0
เลขที่ประกาศ: 178057
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ เดอะทีค พัฒนาการ-ทองหล่อ The Teak Phattanakarn-Thonglor คอนโดมิเนียม ซอยพัฒนาการ 10/1 ถนนพัฒนาการ # CM02056 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 27 ตร.ม.Type A 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 6 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำยาวกว่า 12 เมตร ระบบเกลือ ห้องออกกำลังกาย อุปกรณ์ครบครัน เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง Wi-Fi บริเวณล็อปบี้ ใกล้รถไฟฟ้า Airport Link รามคำแหง เพียง 400 เมตร ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ วิวสวย หันไปทางฝั่งสระว่ายน้ำ ทิศตะวันออก โครงการใหม่ ขายดาวน์ 290,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาว์นถูก คอนโด Udelight OnNut Station - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะทีค พัฒนาการ-ทองหล่อ - 290000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 178057
2016-01-21 15:18:26.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ