ราคา 90000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3913.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง LL806
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2015-12-28 15:20:21.0
เลขที่ประกาศ: 177378
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ เอช ทู คอนโดมิเนียม รามอินทรา 21 H2 Condominium Ramindra 21 # CM02028 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขต กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 23 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 ตึกสตีล พร้อมที่จอดรถสะดวกสบาย ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม ระบบรักษาความปลอดภัยกล้องวจรปิด CCTV ระบบบัตรควบคุมการเข้า-ออกอัตโนมัติ เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีรามอินทรา 19 ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนฉลองรัช รามอินทรา-อาจณรงค์ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลรามอินทรา บิ๊กซี ตลาดลาดปลาเค้า ตลาดถนอมมิตร ใกล้สถานศึกษา โรงเรียน มหาวิทยาลัยเกริก มหาวิทยาลัยศรีปทุม ใกล้โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล ใกล้ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหารมินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ เป็นแหล่งชุมชน วิวสวยงาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 90,000 บาท สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า MRT รัชดา-ลาดพ้ร้าว - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ เอช ทู คอนโดมิเนียม รามอินทรา 21 H2 Condominium Ramindra 21