ราคา 18000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 244.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73770.49 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

amanda
0869735507
2015-12-09 16:41:09.0
เลขที่ประกาศ: 176679
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดมิเนียมโครงการลิเบอร์ตี้ ปาร์ค ซอยสุขุมวิท 23 พื้นที่ 244 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ห้องแม่บ้าน ห้องครัว ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อินน์ ขาย 18 ล้านบาท 0869735507

รายละเอียดเพิ่มเติม:
LIBERTY PARK FOR SALE AND RENT / ASOKE BTS - คอนโด ขาย
ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

LIBERTY PARK FOR SALE AND RENT / ASOKE BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 5102
2011-11-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 245.0 ตารางเมตร

Kwan

022580151

ขาย 13000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ลิเบอร์ตี้ พาร์ค คอนโดมิเนียม - 18000000 บาท ติดต่อคุณ amanda
ขาย 18000000.00 บาท
ขายคอนโดพระยาภิรมย์รีเจ้นท์ ตากสิน - สาธร เฟอร์ครบ ราคาไม่ถึงล้าน ติดรถไฟฟ้า - คอนโด ขาย
ขาย 950000.00 บาท
ขายคอนโด อมันตรา-ลุมพินี ถ.พระราม 4 ห้องตก แต่งสวย วิวดี ไม่มีตึกสูงบัง - คอนโด ขาย
ขาย 8000000.00 บาท
คอนโดโครงการเดอะเซอร์เคิล เพชรบุรีตัดใหม่ เซอเคิลทำเลดี - คอนโด ขาย