ราคา 990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26756.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บางนาเพลซ

เก๋
0892052098
2013-07-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1760
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดบางนาเพลซ ถ.สรรพาวุธ สี่แยกบางนา ห้องสตูดิโอ ขนาด 37 ตร.ม. มีเฟอร์นิเจอร์ เตียงนอน ที่นอน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง ครัวบิวอินท์ เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น ภายในโครงการมีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ รปภ.ตลอด 24 ชม. คอนโดอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางนา อุดมสุข ทางด่วนบางนา เซ็นทรัลบางนา เมกาบางนา ราคา 990,000 บาท สนใจติดต่อเก๋ 0892052098

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดบางนาเพลซ 37 ตร.ม. ถ.สรรพาวุธ สี่แยกบางนา ใกล้รถไฟฟ้า - คอนโด ขาย
บางนาเพลซ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ บางนาเพลซ - 9500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ วรชัย

เลขที่: 105619
2014-05-01 21:00:08.0
Add to wishlist

บางนาเพลซ

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

วรชัย

0858228987

เช่า 9500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ บางนาเพลซ เฟอร์ครบ วิวสวย เข้าอยู่ได้เลยติดต่อคุณ นฤทธิ์ วงษ์มณฑา

เลขที่: 35077
2013-07-31 15:08:52.0
Add to wishlist

บางนาเพลซ

ขนาดพื้นที่ 78.0 ตารางเมตร

นฤทธิ์ วงษ์มณฑา

095-539-9691

ขาย 1850000.00 บาท

เลขที่: 1760
2013-07-07 00:00:00.0
Add to wishlist

บางนาเพลซ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

เก๋

0892052098

ขาย 990000.00 บาท