ราคา 12500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 155.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80645.16 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Prime Mansion พร้อมพงษ์

Charlie Praphanthongchai
0922255689
2015-10-21 11:17:18.0
เลขที่ประกาศ: 175391
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo For Sale Sukhumvit 31 In the Center of PRIME SUKHUMViT Size 155Sqm Type 2Bed2Bath 2 beds 77.7 s.q.m 10M 2 beds 154.9s.q.m 12.5M 2 beds 154.9 s.q.m 13M -----------------------------------------------Please Contact to make Appointment---------------------------------- Minimum 1 Year Contract Contact Email : sales6@akandorealestate.com Line : sales6akando Mobile Phone : 092-225-5689 (TH&EN)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด Prime Mansion สุขุมวิท เดินทางสะดวก ตกแต่ง พร้อมเข้าอยู่ - คอนโด ขาย
Prime Mansion พร้อมพงษ์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Prime Mansion พร้อมพงษ์ - 12500000 บาท ติดต่อคุณ Charlie Praphanthongchai

เลขที่: 175391
2015-10-21 11:17:18.0
Add to wishlist

Prime Mansion พร้อมพงษ์

ขนาดพื้นที่ 155.0 ตารางเมตร

Charlie Praphanthongchai

0922255689

ขาย 12500000.00 บาท

เลขที่: 117685
2014-12-08 00:00:00.0
Add to wishlist

Prime Mansion พร้อมพงษ์

ขนาดพื้นที่ 260.0 ตารางเมตร

Acute Realty Co.,Ltd.

0856645000

ขาย 19500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)