ราคา 1680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50909.09 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี พาร์ควิว คอนโดมิเนียม

คุณเฉลิมเดช ชัยมงคลลาภ ( เซ้ง )
084-2021167
2015-10-16 09:11:28.0
เลขที่ประกาศ: 175269
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ สามเหลี่ยม เรสซิเด้นซ์ ( โดยบริษัท โกลบอล เรียลเอสเตท จำกัด ) เปิดตัวโครงการใหม่ A.อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น เปิดตัวเพียง 12 ยูนิต B.คอนโดมิเนียมสูง8 ชั้น ทำเลดี คุ้มค่า คุ้มราคา น่าลงทุน มากด้วยพื้นที่ใช้สอย เข้าออกได้หลายทาง ใกล้มหาวิทยาลัยขอนแก่น ใกล้โรงพยาบาลกรุงเทพ โรงพยบาลศรีนครินทร์ ใกล้เซ็นทรัล A.อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น • เนื้อที่ดิน 25 ตารางวา • หน้ากว้า 5 เมตร • พื้นที่ใช้สอย 220 ตารางเมตร • จอดรถได้ 2 คัน/คูหา • 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ( ห้องน้ำในตัว 2 ห้อง ) • ราคาเพียง 4.9 ล้านบาท B.คอนโดมิเนียมสูง8 ชั้น • หน้ากว้าง 6 เมตร • 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ • พื้นที่ใช้สอยรวม 33 ตารางเมตร/ยูนิต • ราคาเพียง 1.68 ล้านบาท สนใจโครงการติดต่อ : คุณเฉลิมเดช ชัยมงคลลาภ ( เซ้ง ) Hotline 084-202-1167, 085-010-4356 บริษัท โกลบอล เรียลเอสเตท จำกัด E-mail: seng.chd@gmail.com www.realestate999.net or www.realestate9999.com Keyword: อาคารพาณิชย์, ขายอาคารพาณิชย์, อาคารพาณิชย์ใหม่, อาคารพาณิชย์ขอนแก่น, ขายอาคารพาณิชย์ขอนแก่น, ตึกแถวขอนแก่น, ขายตึกแถวขอนแก่น, โครงการอาคารพาณิชย์ใหม่,ขายโครงการอาคารพาณิชย์,คอนโดมิเนียม,ขายคอนโดมิเนียม,คอนโดมิเนียมขอนแก่น,ขายคอนโด,codo,condominium,

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-12-01 00:00:00.0