ราคา 970000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 24250.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด แกรนด์ริเวอร์วิว ทาวเวอร์

แจน
0909091768
2015-09-20 15:51:48.0
เลขที่ประกาศ: 174548

วันที่เริ่มโครงการ:
2000-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด แกรนด์ริเวอร์วิว ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด แกรนด์ริเวอร์วิว ทาวเวอร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ คอนโด แกรนด์ริเวอร์วิว ทาวเวอร์ - 970000 บาท ติดต่อคุณ แจน
ขาย 970000.00 บาท
Baan Lux Sathon close to BTS Chong nonsi - คอนโด ขาย
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ธัญญ์นลิน
เช่า 18000.00 บาท
ขายใบจองคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ ติดBTS วุฒากาศ เพียง100ม. ชั้น18 - คอนโด ขาย
ขาย 1930000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ A Space Me Bangna ไม่ได้ระบุ - 400000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 400000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ศรีสุนทร ระยอง - 750000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 750000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เมืองทองธานี คอนโด - 700000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 700000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะซี๊ด มิ้งเกิ้ล สาทร-สวนพลู ซ.8 - 4500000 บาท ติดต่อคุณ โอ
ขาย 4500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 พื้นที่ 45.16 ตรม. 2ห้องนอน วิวสระว่ายน้ำ ติดต่อ 063-937-9103