ราคา 6600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 100.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ITF Silom Place

Charlie Praphanthongchai
0922255689
2015-08-28 10:42:15.0
เลขที่ประกาศ: 173838
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo for Sale ITF Silom Place Size 100sqm Type 2Beds and 2Baths Nice City View on very very high floor -----------------------------------------------All Prices Open to Negotiate Once Visit is Made---------------------------------- Minimum 1 Year Contract Contact Email : sales6@akandorealestate.com Line : sales6akando Mobile Phone : 092-225-5689 (TH&EN)

จำนวนอาคาร:
0

ITF Silom Place

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ITF Silom Place - 6600000 บาท ติดต่อคุณ Charlie Praphanthongchai

เลขที่: 173838
2015-08-28 10:42:15.0
Add to wishlist

ITF Silom Place

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

Charlie Praphanthongchai

0922255689

ขาย 6600000.00 บาท

คอนโดบีทีเอสช่องนนทรี - คอนโด ขาย

เลขที่: 157317
2015-03-14 00:00:00.0
Add to wishlist

ITF Silom Place

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม

097-969-6229

ขาย 7500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 6600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Muang Thai Plus Complex - 8400000 บาท ติดต่อคุณ Cocofin Property