ราคา 29000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 143.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 202797.20 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ รอยซ์ ไพรเวท เรสซิเดนท์ส สุขุมวิท 31

รดา นิธิพัฒน์บวรกุล
0818185222
2015-07-07 00:58:30.0
เลขที่ประกาศ: 172476
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดหรู Royce Private Resident สุขุมวิท 31 ขนาด 143 ตร.ม. ชั้น 17 ตึก B แบบ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2 คัน เจ้าของโครงการ เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ Major Development อาคาร A 39 ชั้น/ อาคาร B 25 ชั้น ที่ตั้ง ถ.สุขุมวิท 31 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร คอนโดรอยซ์ ไพรเวท เรซิเดนซิซ สุขุมวิท 31 เป็นโครงการระดับซูเปอร์ ลักซัวร์รี่ แห่งแรกบนถนนสุขุมวิท ตั้งอยู่ในโลเคชั่นที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูงสุด สร้างเสร็จ พร้อมเข้าอยู่อาศรัย ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากสไตล์อังกฤษชั้นสูง ทุกยูนิตโดยสารลิฟท์ด้วย Proximity Card เพื่อขึ้นไปยัง Lift lobby ส่วนตัว มีระบบรักษาความปลอดภัยพร้อมกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง สะดวกสบายด้วยที่จอดรถใต้ดินเพียงพอสำหรับรถ 300 คัน ทั้งนี้ยังมี The Club @ Royce Residences ไพรเวทคลับเฮาส์ระดับหรู ซึ่งเป็นครั้งแรกของโครงการคอนโดมิเนียมที่จัดสรรความเป็นส่วนตัวให้แก่ผู้อยู่อาศัยท่ามกลางความวุ่นวายในเมืองใหญ่ สถานที่ใกล้เคียง 1. ห้างสรรพสินค้า Emporium 2. สวนเบญจศิริ สิ่งอำนวยความสะดวก - สระว่ายน้ำ (ขนาด 50 เมตร แยกสระเด็ก และมีสระสำหรับเด็กเล็กมาก) - ฟิตเนส - สนามเทนนิส - รปภ. - กล้องวงจรปิดโครงการ - ประตู Key Card - สวนหย่อม (ขนาดใหญ่ แบบคลาสสิค สไตล์ราชวงศ์อังกฤษ) - อื่นๆ (คลับเฮ้าส์, พื้นที่จัดปาร์ตี้ส่วนตัว, จากุซซี่) - สนามออกกำลังกาย (สนามแบดมินตันขนาดย่อม, ลู่วิ่งจ๊อกกิ้ง, สนามโบว์ลิ่ง, สนามบาส, สนามคริกเก็ต, ลานแอโรบิค) - รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ 600 ม. - ใกล้ทางด่วน ราคา 29,000,000 ล้านบาท (พร้อมโอน) สนใจติดต่อคุณรดา 081-8185222, คุณปิ๊กกี้ 091-5517781,คุณกีร์ 087-1818113