ราคา 4010000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 129354.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the saint residence

คุณวิชชี่ Vichy
0919966639
2015-03-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169060
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ The saint residence 1 นอน ชั้น 16 วิวสระ สวย ราคารอบ VIP ถูกสุด
- ตึก C ชั้น 16 ห้อง 1617, ตำแหน่ง 17 อยู่กลางสระว่ายน้ำ วิวสวยมากๆค่ะ สำหรับหัอง 1 ห้องนอน
- 1 นอน 1 น้ำ ขนาด 30.05 ตรม , ทิศตะวันออก

ราคาขายสุทธิ 4,010,000 ล้านบาท (เพียง 134,100 บาท/ตรม)

วัสดุ คุณภาพ ตอบโจทย์ให้การอยู่อาศัย เหมือนอยู่โรงแรม 5 ดาว:
- Floor to ceiling - 2.90 เมตร, ระบบแอร์ซ่อนบนฝ้าเพดาน ในห้องนั่งเล่น, พื้น Engineering Wood, Build-in ตู้เสื้อผ้า, ชักโครกแขวนผนัง.

ทำเลทองใจกลางเมืองโอบล้อมด้วย:
- 5 แยกลาดพร้าว, อยู่ห่างจาก MRT พหลโยธินเพียง 300 เมตร ใกล้ BTS สถานีหมอชิต
และใกล้สถานีอนาคตรถไฟฟ้าสีเขียวเข้ม สถานีห้าแยกลาดพร้าว
- Central ลาดพร้าว, union mall, สวนจตุจักร , ร้านอาหาร ตลาด มากมาย
- มหาลัย Saint joint

สนใจเพิ่มเติม ติดต่อ วิชชี่ เจ้าของขายเองค่ะ คุยง่ายสบายๆค่ะ
โทร: 091-996-6639

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ The saint residence 1 นอน ชั้น 16 วิวสระ สวย ราคารอบ VIP ถูกสุด - คอนโด ขายดาวน์
the saint residence

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ