ราคา 10500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 175.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

บจก เอ็นพีเอ็ม พร็อพเพอร์ตี้ (ไทยแลนด์)
025306000
2015-03-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167061
รายละเอียดเพิ่มเติม
Ekami 10 condo for sale in a quite cul de sac.

Unit needs renovating but the price and the size is just a great.

174.73 sq.m 3 beds, 3 baths, separate kitchen with an open floor plan.

Please call Ann 091-772-7514, 094-785-9779

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Ekamai 10 condo for sale - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Ekamai 10 condo for sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 167061
2015-03-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 175.0 ตารางเมตร

บจก เอ็นพีเอ็ม พร็อพเพอร์ตี้ (ไทยแลนด์)

025306000

ขาย 10500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Ekamai 10 condo for sale - คอนโด ขาย
ขาย 10500000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ยูดีไลท์ อ่อนนุชสเตชั่น
ขาย 15000.00 บาท
Condominium For Rent Centric Sathorn-St.Louis 2 bed 8fl 60 sqm - 1234029000001219039
เช่า 40000.00 บาท
ขายคอนโด Ideo Mobi พญาไท - คอนโด ขาย
ขาย 7500000.00 บาท
ให้เช่า คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79
ขาย 38000.00 บาท
คอนโดเดอะทรัสต์ พระราม 3 ให้เช่า
เช่า 9000.00 บาท
The Knight Condo พร้อมอยู่ BTS แบริ่ง - คอนโด ขาย
ขาย 1879000.00 บาท
Regenthome5 ห้องเดิมๆ ราคาถูกที่สุดในย่านซอยโชคชัยร่วมมิตร - คอนโด ขาย