ราคา 8300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 138333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Siriporn Tong
0836649654
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 166971
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด แถว สาทร

- พื้นที่ 60 ตรม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
- มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนต

-ราคา ขาย 8.3 ล้านบาท

ราคาต่อรองได้ค่ะ

สนใจสอบถามรายละเอียด ได้ที่คุณสิริพร 083-6649654 หรือ อีเมล Siriporn@planbproperty.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด แถวสาทร พื้นที่ 60 ตารางเมตร -C008/15 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโด แถวสาทร พื้นที่ 60 ตารางเมตร -C008/15 - คอนโด ขาย

เลขที่: 166971
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Siriporn Tong

0836649654

ขาย 8300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโด แถวสาทร พื้นที่ 60 ตารางเมตร -C008/15 - คอนโด ขาย
ขาย 8300000.00 บาท
ริน เฮาส์ คอนโด คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า BTS และ MRT - คอนโด ขาย
ขาย 2400000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ชเนตตี คอนโด - 800000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 800000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ สีมานคร คอนโดมิเนียม - 1930000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 1930000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 50000 บาท ติดต่อคุณ การภพ ขยันกิจ
ขาย 50000.00 บาท
594 ขายหรือให้เช่า โกดัง โครงการ โครงการหมื่นทรัพย์แลนด์ มินิแฟคตอรี่ เอกชัย-บางบอน สมุทรสาคร มี 3 ชั้น กว้าง 12 เมตร ลึก 45 เมตร รวม 540 ตารางวา