ราคา 2246000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106952.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ IdeoMobi. Sukumvit

Punnaphat Promprasong
0817154149
2014-01-31 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 16061
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย IdeoMobi ติดBTS อ่อนนุช Unit B903 ชั้น9 วิวเหนือสระ+สวน ห้อง Studio ขนาด 21.31ตรม. ราคา 2,229,000 บาทเท่านั้น

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ IdeoMobi ติดBTS อ่อนนุช2.2ล้าน - คอนโด ขาย
IdeoMobi. Sukumvit

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ IdeoMobi. Sukumvit - 3250000 บาท ติดต่อคุณ ทราย ศรินรัตน์

เลขที่: 176060
2015-11-15 12:20:47.0
Add to wishlist

IdeoMobi. Sukumvit

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

ทราย ศรินรัตน์

0616622564

ขาย 3250000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ IdeoMobi. Sukumvit - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ worapoj chomna

เลขที่: 114068
2014-06-09 16:35:27.0
Add to wishlist

IdeoMobi. Sukumvit

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

worapoj chomna

0918561345

เช่า 14000.00 บาท

ขายดาวน์ IdeoMobi ติดBTS อ่อนนุช2.2ล้าน - คอนโด ขาย

เลขที่: 16061
2014-01-31 00:00:00.0
Add to wishlist

IdeoMobi. Sukumvit

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

Punnaphat Promprasong

0817154149

ขาย 2246000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ IdeoMobi ติดBTS อ่อนนุช2.2ล้าน - คอนโด ขาย
ขาย 2246000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ โซโห แบงค็อก รัชดา - 80000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ