ราคา 7590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 122419.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิแอลโคฟ THE ALCOVE สุขุมวิท 49

ณัฐพลัฎฐ์ อนุรักษ์
0876999209
2015-03-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 160221
รายละเอียดเพิ่มเติม
-ใกล้แนวรถไฟฟ้า BTS แค่ 450 เมตร
-ห้องมุมชั้น 5 วิวเมือง
-ทำเลเมืองเดินทางสะดวกสบาย
-ตึกมี 8 ชั้น
-สนใจ 087-6999209 084-9112182

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดดิอัลโคฟ ( THE ALCOVE )สุขุมวิท 49 แนวรถไฟฟ้า BTS - คอนโด ขาย
ดิแอลโคฟ THE ALCOVE สุขุมวิท 49

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

For Rent THE ALCOVE / ให้เช่าคอนโดโครงการ ดิแอลโคฟ สุขุมวิท 49

เลขที่: 180483
2016-04-08 14:17:21.0
Add to wishlist

ดิแอลโคฟ THE ALCOVE สุขุมวิท 49

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

Sudaporn Changthong

0929296953

เช่า 45000.00 บาท

เลขที่: 180422
2016-04-07 10:25:49.0
Add to wishlist

ดิแอลโคฟ THE ALCOVE สุขุมวิท 49

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

Sudaporn Changthong

0929296953

เช่า 45000.00 บาท

เลขที่: 160221
2015-03-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ดิแอลโคฟ THE ALCOVE สุขุมวิท 49

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

ณัฐพลัฎฐ์ อนุรักษ์

0876999209

ขาย 7590000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)