ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3030.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 19

ธนากร รุจิโสภณ
0830309861
2015-01-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159525
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา ซอย 19 (Chateau in Town Ratchada 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก 100,000 บาท (ขายขาดทุน)

เดินจาก MRT รัชดาภิเษก ไม่เกิน 1 นาที ถึงคอนโด
มี 7-11 อยู่เยื้องๆคอนโด

-ตึก 8 ชั้น ห้องอยู่ชั้น 5 ห้องหมายเลข 509
-ขนาดห้อง 32.69 ตร.ม. แบ่งห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น และ 1 ห้องครัว ทุกห้องมีประตู แยกกันอย่างชัดเจน ห้องหันหน้าไปทางทิศใต้ ไม่ร้อนทั้งเช้าและบ่าย
-สะดวกสบายอยู่ใกล้ MRT สถานีรัชดาภิเษกเพียง 140 เมตร
-ซอยทะลุเข้าออกได้ 3 ทาง ถนนรัชดาภิเษก(ใกล้สวนลุมไนท์บาซ่า อยู่ในระหว่างการก่อสร้าง, ตึกโอลิมเปียไทยทาวเวอร์-ใต้ตึกมีร้าน S&P และ 7-11 ขนาดใหญ่) ถนนลาดพร้าว(ใกล้ยูเนี่ยนมอลล์, เซ็นทรัลฯลาดพร้าว, บิ๊กซีลาดพร้าว) และถนนวิภาวดีรังสิต(ม.หอการค้าไทย)
-มี 7-11 อยู่ฝั่งตรงข้ามเยื้องๆกับคอนโด
-มีวินมอไซต์ รถสี่ล้อเล็ก สะดวกสบายต่อการเข้าออกจากถนนทั้ง 3 ด้านข้างต้น
**** คอนโดสร้างเสร็จ พร้อมเข้าอยู่ ประมาณปลายปี 2558 ****

เฟอร์นิเจอร์ Built in
1.สุขภัณฑ์ห้องน้ำ
2.ฉากกั้นอาบน้ำแบบกระจกนิรภัย (Tempered glass)
3.ชุดห้องครัวแบบ Built in

เครื่องใช้ไฟฟ้า
1.แอร์ ยี่ห้อ Panasonic ขนาด 12,000 BTU ติดตั้งในห้องนอน 1 เครื่อง
2.เตาไฟฟ้า
3.เครื่องดูดควัน
4.ซิงค์ล้างจาน

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
- สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ที่จอดรถ

สถานที่ใกล้เคียง
140 ม. จาก MRT รัชดา
300 ม. จาก สวนลุมไนท์บาซ่า(ระหว่างก่อสร้าง)

ราคาห้อง 2,814,000 บาท โดยมียอดโอนสุทธิ 2,532,600 บาท สร้างเสร็จปลายปี 2558

ขายดาวน์เพียง 100,000 บาท

สนใจติดต่อ คุณธนากร 083-0309861 (เจ้าของห้องโดยตรง)